Curaflu Nighttime – Hỗ trợ làm giảm triệu chứng của dị ứng theo mùa
Liên hệ
Xuất xứ: | Việt Nam |
Quy cách: | Hộp 30 gói x 2g |
Mã sản phẩm: | N/A |
Thương hiệu: | CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M |
Hoạt chất: | Paracetamol, Phenylephrin HCl |
Hỗ trợ làm giảm triệu chứng của dị ứng theo mùa và các dạng dị ứng ở đường hô hấp trên kèm sốt,…

Hệ Thống nhà thuốc Thục Anh

CS1: 180 Phùng Hưng, Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

CS2: 276 Lương Thế Vinh, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Tư vấn 24h qua hotline: 0988828002
Thuốc Curaflu Nighttime là thuốc gì ?
Thuốc Curaflu Nighttime thuộc danh mục thuốc dị ứng, Hỗ trợ làm giảm triệu chứng của dị ứng theo mùa và các dạng dị ứng ở đường hô hấp trên kèm sốt,…
Thành phần của thuốc Curaflu Nighttime
Mỗi gói 2g chứa:
- Paracetamol 650mg
- Diphenhydramin hydroclorid 25mg
- Phenylephrin HCl 10mg
Tá dược: Vừa đủ 1 viên
Công dụng của thuốc Curaflu Nighttime

Curaflu Nighttime – Hỗ trợ làm giảm triệu chứng của dị ứng theo mùa
- Làm giảm triệu chứng của dị ứng theo mùa và các dạng dị ứng ở đường hô hấp trên kèm sốt.
—>Sản phẩm có công dụng tương tự: ALLEX – HỖ TRỢ GIẢM TRIỆU CHỨNG DO BỆNH DỊ ỨNG
Liều dùng của thuốc Curaflu Nighttime
- Người lớn: 1 gói mỗi 4 – 6 giờ, không quá 4 gói/24 giờ.
- Trẻ em: theo chỉ dẫn của bác sĩ
- Suy gan/thận, người lớn tuổi: giảm liều
Bảo quản thuốc Curaflu Nighttime
- Để nơi khô ráo, thoáng mát.
- Tránh nhiệt độ cao và ánh nắng trực tiếp.
Lưu ý khi sử dụng thuốc Curaflu Nighttime

Curaflu Nighttime – Hỗ trợ làm giảm triệu chứng của dị ứng theo mùa
- Không sử dụng cho người mẫn cảm với các thành phầm của thuốc.
- Để xa tầm tay trẻ em.
Tác dụng phụ của thuốc Curaflu Nighttime
- Chưa có báo cáo về tác dụng phụ của thuốc.
Quy cách đóng gói của thuốc Curaflu Nighttime
Hộp 30 gói x 2g
Nhà sản xuất của thuốc Curaflu Nighttime
CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M
Thuốc Curaflu Nighttime bán ở đâu?
Thuốc Curaflu Nighttime được bán tại địa điểm kinh doanh của nhà thuốc Thục Anh:
- Địa chỉ :276 Lương Thế Vinh, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
- Hoặc mua online thông qua wedsite : Nhathuocthucanh.com . Để nhận được tư vấn trực tiếp từ những dược sĩ có kinh nghiệm người dùng có thể inbox trực tiếp, thông qua zalo, messenger, hoặc Gọi số máy trực tiếp : 0988828002
- Nhà Thuốc Thục Anh Hoạt động Online 24 giờ. Trân trọng !
Hệ Thống nhà thuốc Thục Anh luôn cam kết
- Cam kết thuốc chính hãng.
- Nguồn gốc rõ ràng.
- Hàng hóa được lưu trữ và bảo quản theo tiêu chuẩn phù hợp với từng loại.
- Đội ngũ dược sĩ đào tạo bài bản, nhiệt tình, giàu kinh nghiệm.
- Sẵn sàng tư vấn, giải đáp thắc mắc của quý khách hàng 24/24.
- Giá thành sản phẩm luôn cạnh tranh.
- Là 1 trong những hệ thống thuốc Online phát triển sớm nhất.
- Dịch vụ chăm sóc khách hàng luôn được ưu tiên hàng đầu.
Quy cách
Hộp 30 gói x 2g
Đặt mua Curaflu Nighttime - Hỗ trợ làm giảm triệu chứng của dị ứng theo mùa

Curaflu Nighttime - Hỗ trợ làm giảm triệu chứng của dị ứng theo mùa
Liên hệ
Xuất xứ: | Việt Nam |
Quy cách: | Hộp 30 gói x 2g |
Mã sản phẩm: | N/A |
Thương hiệu: | CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M |
Hoạt chất: | Paracetamol, Phenylephrin HCl |
Hỗ trợ làm giảm triệu chứng của dị ứng theo mùa và các dạng dị ứng ở đường hô hấp trên kèm sốt,…

Hệ Thống nhà thuốc Thục Anh

CS1: 180 Phùng Hưng, Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

CS2: 276 Lương Thế Vinh, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Tư vấn 24h qua hotline: 0988828002
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.