Thuốc Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau, Hạ Sốt
Xuất xứ: | Việt Nam |
Quy cách: | Hộp 15 vỉ x 12 viên |
Mã sản phẩm: | N/A |
Thương hiệu: | Công ty Cổ phần Dược phẩm SANOFI-SYNTHELABO |
Hoạt chất: | Caffeine, Paracetamol |
Thuốc Phazandol Extra – Làm giảm đau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh, đau sau nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương, đau do viêm khớp, viêm xoang, đau nhức do cảm lạnh, cảm cúm. Hạ sốt nhanh




Thuốc Phazandol Extra là thuốc gì ?
Thuốc Phazandol Extra – thuộc danh mục thuốc giảm đau được biết đến với công dụng làm giảm đau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh, đau sau nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương, đau do viêm khớp, viêm xoang, đau nhức do cảm lạnh, cảm cúm. Hạ sốt nhanh.

Thuốc Phazandol Extra
Ngoài ra để nắm rõ hơn về thông tin, tác dụng, chỉ định và những tác dụng phụ không mong muốn của các thuốc mà quý khách hàng sử dụng. Nhà Thuốc Thục Anh xin cung cấp thêm 1 số thông tin mà khách hàng quan tâm về thuốc cũng như danh mục thuốc chung qua bài viết sau đây:
Thành phần của Thuốc Phazandol Extra
- Paracetamol 500 mg;
- Caffeine 65 mg
Công dụng của Thuốc Phazandol Extra
- Làm giảm đau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh, đau sau nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương, đau do viêm khớp, viêm xoang, đau nhức do cảm lạnh, cảm cúm. Hạ sốt nhanh
>>> Sản phẩm có cùng công dụng: THUỐC PAXINE 20MG – CHỐNG TRẦM CẢM
THUỐC REMINYL HỘP 28 VIÊN – ĐIỀU TRỊ BỆNH ALZHEIMER
Liều dùng và hướng dẫn sử dụng Thuốc Phazandol Extra
- Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: ngày uống 1 đến 4 lần, mỗi lần uống 1 hoặc 2 viên.
- Không dùng quá 8 viên/ ngày.
- Khoảng cách tối thiểu giữa 2 lần uống là 4 giờ.
- Hoặc theo chỉ dẫn của Thầy thuốc.
Tác dụng phụ của Thuốc Phazandol Extra
- Chưa có báo cáo
Lưu ý khi sử dụng Thuốc Phazandol Extra
- Để xa tầm tay trẻ em
Hướng dẫn bảo quản Thuốc Phazandol Extra
- Nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng
Quy cách đóng gói Thuốc Phazandol Extra

Không dùng cho người mẫn cảm với các thành phần của thuốc
- Hộp 15 vỉ x 12 viên
Nhà sản xuất Thuốc Phazandol Extra
- Công ty Cổ phần Dược phẩm SANOFI-SYNTHELABO
Nơi sản xuất Thuốc Phazandol Extra
- Việt Nam
Địa chỉ mua Thuốc Phazandol Extra uy tín, chính hãng
Thuốc Phazandol Extra được bán tại hệ thống Nhà Thuốc Thục Anh
- Mua trực tiếp tại cửa hàng :276 Lương Thế Vinh, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
- Hoặc mua online thông qua wedsite : Nhathuocthucanh.com . Để nhận được tư vấn trực tiếp từ những dược sĩ có kinh nghiệm người dùng có thể inbox trực tiếp, thông qua zalo, messenger, hoặc Gọi số máy trực tiếp : 0988.828.002
Nhà Thuốc Thục Anh Hoạt động Online 24 giờ. Trân trọng !
Quy cách
Hộp 15 vỉ x 12 viên
Xuất xứ: | Việt Nam |
Quy cách: | Hộp 15 vỉ x 12 viên |
Mã sản phẩm: | N/A |
Thương hiệu: | Công ty Cổ phần Dược phẩm SANOFI-SYNTHELABO |
Hoạt chất: | Caffeine, Paracetamol |
Thuốc Phazandol Extra – Làm giảm đau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh, đau sau nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương, đau do viêm khớp, viêm xoang, đau nhức do cảm lạnh, cảm cúm. Hạ sốt nhanh




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.