Bidi-Ipalvic hộp 20 viên – Thuốc giảm đau, kháng viêm
Xuất xứ: | Việt Nam |
Quy cách: | Hộp 2 vỉ, mỗi vỉ 10 viên. |
Mã sản phẩm: | N/A |
Thương hiệu: | Bidiphar (Việt Nam) |
Hoạt chất: | Cafein, Ibuprofen, Paracetamol, Tá dược |
Thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên là thuốc có công dụng giúp giảm đau – chống viêm chữa trị triệu chứng đau nhức, cảm sốt, nhức đầu, đau răng. Đau do viêm xương khớp, viêm thấp khớp và chấn thương, trẹo, trật khớp, giãn cơ, viêm gân.




Thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên là gì ?
Thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên là thuốc có công dụng giúp giảm đau – chống viêm chữa trị triệu chứng đau nhức, cảm sốt, nhức đầu, đau răng. Đau do viêm xương khớp, viêm thấp khớp và chấn thương, trẹo, trật khớp, giãn cơ, viêm gân.
Thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên gồm thành phần gì?
Mỗi viên nang cứng chứa:
– Hoạt chất: Ibuprofen 200mg, Paracetamol 300mg, Cafein 20mg.
– Tá dược: Amidon, CMC, Talc, Mg. stearat, DST vừa đủ 1 viên.
Công dụng của thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên
– Chữa trị triệu chứng đau nhức, cảm sốt, nhức đầu, đau răng.
– Đau do viêm xương khớp, viêm thấp khớp và chấn thương, trẹo, trật khớp, giãn cơ, viêm gân.
Sản phẩm có cùng công dụng
Feldene 20mg – Thuốc giảm đau, chống viêm
Vicoxib 200mg – Thuốc giảm đau, chống viêm
Liều dùng của thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên

Liều dùng của thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên uống sau bữa ăn
– Uống thuốc sau bữa ăn.
– Uống 1 – 2 viên/lần x 2 – 3 lần/ngày.
Tác dụng phụ của thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên
– Thường gặp: Chướng bụng, buồn nôn, nôn, đau dạ dày, khó tiêu, xuất huyết tiêu hóa, rối loạn chuyển hoá ruột, nhức đầu, chóng mặt, hồi hộp, tim đập nhanh.
– Ít gặp: Phản ứng dị ứng, viêm mũi, nổi mày đay, loét dạ dày tiến triển, loạn tạo máu, độc tính cho thận khi dùng dài ngày.
Thông báo cho Bác sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc.
Cách bảo quản thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên
Nơi khô, tránh ánh sáng, không quá 30°C.
Lưu ý khi dùng thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên
Người có tiền sử loét dạ dày, tá tràng. Người bệnh tim, tăng huyết áp. Người rối loạn đông máu nội sinh hay đang dùng thuốc chống đông máu loại Coumarin.
– Bác sĩ cần cảnh bảo bệnh nhân về các dấu hiệu của phản ứng trên da nghiêm trọng như hội chứng Steven-Johnson (SJS), hội chứng hoại tử da nhiễm độc (TEN) hay hội chứng ngoại ban mụn mủ toàn thân cấp tính (AGEP).
Quy cách đóng gói của thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên

Quy cách đóng gói của thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên
Hộp 2 vỉ, mỗi vỉ 10 viên.
Nơi sản xuất thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên
Bidiphar (Việt Nam)
Địa chỉ mua thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên uy tín, chất lượng
Thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên được bán tại địa điểm kinh doanh của Nhà Thuốc Thục Anh
- Địa chỉ: 276 Lương Thế Vinh, Trung văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
- Hoặc mua hàng online thông qua website : Nhathuocthucanh.com. Để nhận được tư vấn trực tiếp từ dược sĩ có kinh nghiệm người dùng có thể inbox trực tiếp, thông qua zalo, messenger, hoặc gọi số máy trực tiếp: 0988828002
Nhà Thuốc Thục Anh hoạt động Online 24 giờ. Trân trọng!
Quy cách
Hộp 2 vỉ, mỗi vỉ 10 viên.
Xuất xứ: | Việt Nam |
Quy cách: | Hộp 2 vỉ, mỗi vỉ 10 viên. |
Mã sản phẩm: | N/A |
Thương hiệu: | Bidiphar (Việt Nam) |
Hoạt chất: | Cafein, Ibuprofen, Paracetamol, Tá dược |
Thuốc Bidi-Ipalvic hộp 20 viên là thuốc có công dụng giúp giảm đau – chống viêm chữa trị triệu chứng đau nhức, cảm sốt, nhức đầu, đau răng. Đau do viêm xương khớp, viêm thấp khớp và chấn thương, trẹo, trật khớp, giãn cơ, viêm gân.




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.